Game Miễn Phí - Fifa 16 đã test | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Game Miễn Phí Fifa 16 đã test

Duy Tu

Búa Đá
sau gần 10 năm Fifa 16 đã chơi dc trên PC, test đá cửa sổ thấy nó ngốn ram, cpu gấp đôi để full màn, nếu chơi ko full màn thì lên mạng tải thêm thuốc, ai muốn đá cùng bạn bè thì cài thêm Parsec kết nối máy tính rủ bạn bè đá OK nhé
pass giải nén : (tamhongame.com) bỏ ngoặc nhé mm

Sửa lần cuối:

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT

200GB ra đi chóng vánh liền {smile}
Con này hay không bác, bữa giờ không biết chơi gì cày con Far Cry 6 nhưng không ưng lắm.

Hamano Kaito

Moderator
Khuyế

h nhiều game dung lượng khủng, máy mạnh bật max seting nhìn phê
Game nặng ko phải do cấu hình cao đâu bạn. Do bản mở rộng của nó ấy {lay}
Con này hay không bác, bữa giờ không biết chơi gì cày con Far Cry 6 nhưng không ưng lắm.
Far Cry giờ mất chất. Nhìn chả buồn chơi, chỉ thích nhất bản 3 với bản 4 bản 6 vào chơi được chừng vài giờ chán xóa game luôn

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
k hay tôi xoá mịa rồi. game nặng bỏ moẹ. nhưng lại ăn cấu hình cực thấp (max setting), máy chạy mát rượi, laptop kéo phà phà. 110GB chắc hết 60GB phim trong này

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
VIP User
File 15G đã bị "Gần đây, có quá nhiều người dùng đã xem hoặc tải tệp này xuống. " rồi bạn chủ thớt ơi.