Chia sẻ - Get tài nguyên trên Studocu, Slideshare, Freepik, Lovepik, Pikbest, Uppbeat, Flaticon | Page 9 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Get tài nguyên trên Studocu, Slideshare, Freepik, Lovepik, Pikbest, Uppbeat, Flaticon

michaeldung

Gà con

Bác Hinun97 đã có topic hỗ trợ Get link từ Freepik, Element Envanto và Pikbest. Nhận thấy mình còn vài cái có thể get được nên mình mở thêm topic này.
Mình sẽ tập trung vào các host sau: Freepik, LovePik, PikBest, Uppbeat (trang chuyên nhạc hỗ trợ cho nhà sáng tạo video), Flaticon, Studocu, Slideshare Sau này mình sẽ mở thêm PNG và Lordicon nếu điều kiện cho phép.

Một số lưu ý nhỏ xíu:
  • Mình sẽ hỗ trợ tối đa 9 link mỗi lần cho mỗi bạn.
  • Link tải các bạn để trong thẻ code giúp mình, mỗi link 1 dòng, không ghi thêm số thứ tự hay gì khác.
  • Mình sẽ get ngay khi nhìn thấy yêu cầu của các bạn.
  • Mình sẽ trả link về google drive
Mình có tạo 1 nhóm telegram để chia sẻ các tài nguyên mình đã get, nếu muốn các bạn có thể tham gia để tìm thứ mình cần:
Mã:
https://t.me/freepik_pika
Dạ bác có thể giúp mình getlink file video của google drive được không ạ.

Lang Thang

Rìu Chiến
GG drive thì tải là xong chứ nhỉ, cần get gì đâu
GG drive nhiều lúc chủ tài khoản chỉ cho xem thôi. Không cho tải về. Thậm chí chỉ cho một số tài khoản gmail được chỉ định nào đó xem trong một khoản thời gian nhất định thôi. (Hồi đi học hay được các thầy cho xem kiểu này😰)

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Em lại nhờ các bác get giúp 8 link này với. Cảm ơn rất nhiều!
Tài khoản mình bị giới hạn tháng rồi, chỉ tải đc 5 file nữa thôi, bạn thông cảm:

Lang Thang

Rìu Chiến
Tài khoản mình bị giới hạn tháng rồi, chỉ tải đc 5 file nữa thôi, bạn thông cảm:
Cảm ơn bác rất nhiều! Mùa thi này cô em không rớt môn nào là nhờ bác đã nhiệt tình giúp đỡ.😁

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Leech giúp mình cảm ơn.
Mã:
https://vn.pikbest.com/templates/poster-happy-international-children%27s-day-1-6-super-beautiful-childrens_5939781.html